JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI —

SHIRIKA LA RELI TANZANIA =
=

Ofisi ya Uhusiano

Simu: 2133990 S.L.P 76959

Telegram: Railways Barabara ya Sokoine

Nukushi: 2133428 Dar es Salaam
TAARIFA KWA UMMA

MAJARIBIO YA MIFUMO KATIKA RELI YA KIWANGO CHA KIMATAIFA - SGR
(STANDARD GAUGE RAILWAY) DAR ES SALAAM - MOROGORO

Dar es Salaam, Tarehe 05 Aprili 2023.

Shirika la Reli Tanzania — TRC linautaarifu umma kuwa kwa kushirikiana na mkandarasi wa
ujenzi wa reli ya kiwango cha kimataifa - SGR (Standard Gauge Railway) kampuni ya Yapi
Merkezi wanaendelea na zoezi la majaribio ya mifumo ya Ishara na Mawasiliano
yanayohusisha uwashaji umeme kwenye nguzo zilizopo katika reli ya kiwango cha kimataifa
Dar es Salaam hadi Morogoro kuanzia siku ya alhamisi tarehe 6 Aprili 2023.

Wananchi wakiwemo waenda kwa miguu, waendesha vyombo vya moto na watumiaji
wengine wa barabara wanaombwa kuwa makini na kuchukua tahadhari wanapokuwa karibu
na miundombinu ya reli ya kiwango cha kimataifa.

Tahadhari zinazoshauriwa ni pamoja na; kuacha kutembea, kucheza au kuketi katika tuta la
reli ya kiwango cha kimataifa, kuacha kufanya shughuli za kibinadamu pembezoni mwa tuta
la reli, kuacha kugusa au kupanda nguzo zilizo pembezoni mwa reli, kuacha kushika nyaya za
umeme ambazo zimegusa ardhi kwenye tuta la reli na kufuata maelekezo kutoka kwa
wafanyakazi watakaokuwa kwenye vivuko vya reli.

Timu ya Mkandarasi na TRC inaendelea na matangazo kupitia vipeperushi na vipaza sauti
katika maeneo yaliyo jirani na mradi kuanzia umbali wa kilomita O eneo la Stesheni jijini Dar
es Salaam hadi kilomita 203 mkoani Morogoro ili kuwafahamisha wananchi kuhusu zoezi la
majaribio ya mifumo.
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